JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITA

HALMASHAURI YA MJI GEITA
S.L.P 384, GEITA
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TANGAZO LA KAZI YA UZOAJITAKA NGUMU NA UKUSANYAJIWA
ADA ZA USAFI KATIKA KATA SABA MJINI GEITA NA USAFI KATIKA
JENGO LA UTAWALA (MAGOGO) HALMASHAURI YA MJI GEITA

Tarehe 12/04/2021.

1. Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Geita anapenda kuwatangazia wananchiwote wa Mkoa wa
Geita kazi ya uzoaji wa taka ngumu na ukusanyaji wa ada za usafi katika kata saba zenye
jumla ya mitaa 31 inayopata huduma ya uzoaji wa taka ngumu. Kata hizo ni Nyankumbu
(Mitaa 4), Kalangalala (mitaa 11), Mtakuja (mitaa 3), Buhalahala (mitaa 4), Bombambili (Mitaa 2),
Kanyala(mitaa 2) na Kasamwa (Mitaa 5) pamoja na Jengo la Utawala Halmashauri ya Mji (Magogo)

Zabuni hii inalenga maeneo makuu matano ambayo nikama yafuatayo :-

Ukusanyaji, usafirishaji na utupaji wa taka ngumu kutoka kwenye makazi, maeneo ya biashara
na maeneo mengine ndani ya mitaa.

Kusafisha / kufagia maeneo ya wazi, mitaro na barabara

Kufyeka nyasi katika maeneo mbalimbali

Kufanya usafi kila mwisho wa mwezi.

Kukusanya ada ya usafi ya kila mwezi kulingana na viwango vilivyopo kwenye sheria ndogo
ya usafi wa mazingira ya H/ Mji Toleo namba 629 ya mwaka 2018
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3. llikuwa na vigezo vyakupata kazi hii pamoja na masharti mengine, nilazima waombaji wazingatie
mambo yafuatayo -

» Kikundi /Kampuni/ shirika litakaloomba nivyema litoke katlka maeneo husika ili kurahisisha
utendaji

» Kikundi/kampunifshirika lazima lihusishe mabalozi wa maeneo yao ili kurahishisha zoezila
uzoaji wa taka na ukusanyaji wa ada

> Kikundi/kampuni/ shirika litatakiwa kuambatanisha mpango kazi wa jinsi kazi ya uzcaji wa taka
itakavyokuwa inafanyika pamoja naile ya ukusanyaji wa ada

» Kikundi/kampuni/ shirika litatakiwa kuwa na vitendea kazi vya kufanyia usafi (Mifagio,vifaa kinga
kama buti, overall , mask, gloves n.k, vifaa vya kuzolea na kusafirisha taka mfano maguta |
mikokoteni n.k)

» Kikundi/ kampuni/ shirika litatakiwa kuomba idadi ya mitaa ambayo wanaweza kuifanya kazi
kwa ufanisi na isizidi mitaa 10 kwa kila kikundi/ shirka au kampuni moja

» Kikundi/ shirika/ kampuni itatakiwa kuwa na uwezo wa kuwalipa vibarua wake kwa wakati bila
kusubiria pesa za Halmashaurl
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Kikundi/ shirika / kampbuni itawajibika na kusimamiwa na ofisi za serkkali za mitaa ya maeneo
husika waliyo ombea kazi.

Kikundi/ shirika/ kampuni inatakiwa iwe na uzoefu wa zabuni za usafi

Kikundi/ shirika / kampuni inatakiwa iwe na ofisi ndani yaeneo ambalo wataombea kazi
Kikundi/ shirika/ kampuni ikihitaji magari ya Halmashauri itakodi kwa gharama ambayo itakuwa
kwenye makubaliano

Kikundi/ shirika/kampuni itatakiwa kuwa na idadi ya watu wa kutosha kwa ajili ya kufanya usafi
wa maeneo ya wazi na barabara

Kikundi/kampuni/shirika litatakiwa kushiriki kwenye usafi wa mwisho wa mwezi ikiwemo kufanya
usafi, ukaguzi na kuhamasisha jamii kufanya usafi kwenye mitaa yao na kutoa taarifa

Kikundi kitatakiwa kuambatanisha cheti cha usajili wa kikundi na kampuni au shirika litatakiwa
kuambatanisha leseni pamoja na cheti cha usajili wa kampuni

Utaratibu wa ukusanyaji wa ada na mgawanyo wa malipo utakuwa katika utaratibu ufuatao:

Kikundi/kampuni/shirika litatumia mfumo wa serikali wa ukusanyaji wa mapato ambapo mashine
maalum zitatumika kutolea risiti (POS)

Kikundifkampuni/shirika litabakiwa na 70% ya makusanyo na 30% itabaki Halmashauri

Pesa za makusanyo zitaingizwa katika akaunti ya Halmashauri kila siku zinapokusanywa na
mwisho wa mwezi kikundi/shirika/kampuni  kitapatiwa asiimia yake kutokana na makusanyo
iliyokusanya

Viwango vya kutoza ada vitatokana na viwango elekezi vilivyoko kwenye sheria ndogo ya usafi
wa mazingira wa mji Toleo namba 629 ya mwaka 2018

Kikundi/shirika/kampuni Italipa ada ya utupaji taka kwenye dampo lakisasa kama ilivyooneshwa

kwenye sheria ndogo ya usafi nwa mji ya mwaka 2018.

5.Utaratibu wa usafishaji wa Jengo la Utawala Halmashauri ya Mji (Magogo) utakuwa ndani na nje ya

jengo
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Maombi yote yawasilishwe katika Ofisi ya Kitengo cha Ugavi na Manunuzi Halmashauri ya Mji Geita
iliyopo eneo la Magogo yakiwa yamefungwa kwa lakiri na anuani " Katibu wa bodi ya zabuni
Halmashauri ya mji S.L.P 384 siku za kazi yaani jumatatu hadiijlumaa muda wa saa 1: 30
asubuhi hadi saa ©: 30 Alasir.  kabla ya tarehe 21/04/2021 saa 4:00 asubuhi. Ufunguzi wa
zabuni hiyo utafanyika tarehe 21/04/2021 saa 4:30 asubuhi.
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